Daruruwan amperes zuwa sama da 1000 amperes na kewayon kaya, yadda ake zabar mai watsewar kewayawa

Samar da cikakkun mafita don duk jerin wutar lantarki guda biyu Canjawar Canjawa ta atomatik, ƙwararrun masana'anta na Canjawar Canjawa ta atomatik

Labarai

Daruruwan amperes zuwa sama da 1000 amperes na kewayon kaya, yadda ake zabar mai watsewar kewayawa
11 04, 2021
Rukuni:Aikace-aikace

Molded case breakersAna ƙididdigewa daga 10A zuwa 1600A, kumaFiram circuit breakers (ACB)Ana kimantawa daga 630A zuwa 6300A.Duba gyare-gyaren harka mai katsewa daiskarated halin yanzu zoba yankin, wani lokacin ba su san yadda za a zabi.

YUM3-630-4P

Akwai 'yan ƙa'idodi a nan.

Tsarin rarraba na farko a cikin tsarin rarrabawa, wanda ke da madaidaicin madaidaicin abinci da madaidaicin motsi.

Abun kariya na mai katsewar ciyarwa shine kebul.A lokaci guda, ciyarwamai jujjuyawadole ne ya gane dangantakar haɗin kai na kariya tare da babban mai shigowamai jujjuyawana tsarin rarraba na biyu, don haka ciyarwamai jujjuyawadole ne ya sami gajeriyar jinkirin kariyar S.

Thermomagneticgyare-gyaren harka mai katsewayana da nau'ikan kariya guda biyu kawai, wato, ɗaukar nauyi mai tsayin jinkiri L siga da gajeriyar kewayawa nan take I siga, bai dace da madauki na kebul na abinci mai tsawo ba, kuma don amfani dana'urar da aka ƙera ta lantarkitare da sassa uku na kariya.

Don da'irar mota, yi amfani da na'ura mai tsinkewar maganadisu guda ɗaya, wato, kariyar gajeriyar kewayawa kawai, babu na'urar kariya ta wuce gona da iri.A bayyane, wannan kuma ya bambanta da na al'adana'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

Bugu da kari, idan akwai keɓantacce na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a kan kanti na firamare rarraba, saboda transfomer inrush halin yanzu yana da kusan daidai da short-circuit halin yanzu, da rated halin yanzu na da'irar breaker daidai da 1.6 sau rated halin yanzu na yanzu. transfomer lokacin yin lissafi.Idan keɓancewar wutar lantarki yana da babban ƙarfi.iska kewaye breakersmai yiwuwa a yi amfani da su.

Misali, 250kVA 0.4kV zuwa 0.4kV keɓewar wutar lantarki, ƙarfin lantarki shine 6%, ƙimar halin yanzu shine:

截图20211104103044
Gajeren kewayawa shine:
截图20211104103127
Muna raba gajeriyar kewayawa ta 10 don samun 600A, don haka muna amfani da na'urar kashewa tare da ƙimar halin yanzu na 630A kamar yadda muka saba.

Duk da haka, muna la'akari da tasiri tsawon lokacin tashin hankali inrush halin yanzu, muna so mu yi amfani da gajeren lokaci jinkiri S siga don jinkirta, sa'an nan 630A gyare-gyaren yanayin da'ira ba shi da kyau, don amfani da 800A firam mai watsewa, firam ɗin ɗan gajeren lokaci jinkirin da'ira. ya fi tsayi.

Bugu da ƙari, lokacin yin la'akari da kebul na waje, ya zama dole don duba yanayin yanayin zafi na kebul, wanda zai ƙara ƙimar ƙimar halin yanzu na kebul na kewayawa.

Ganuwa, dole ne mu yi la'akari da irin nau'in na'urar da za a zaɓa.

Komawa zuwa Jerin
Prev

Yadda ake bambance Al'ada da Ajiyayyen ikon Canja wurin atomatik na ATSE

Na gaba

Mafi mahimmancin rabe-rabe na masu watsewar kewayawa-ACB MCCB MCB

Shawarwari Aikace-aikace

Barka da zuwa gaya mana bukatun ku
Barka da abokai da abokan ciniki a gida da waje don yin haɗin gwiwa da gaske kuma ƙirƙirar haske tare!
Tambaya